



FOMU MAALUM YA USAJILI WA WAFANYABIASHARA WA BIDHAA ZA TANZANIA KUSHIRIKI KWENYE BAZAAR KATIKA MAONESHU YA DUNIA (EXPO DUBAI 2020)

TAFADHALI JAZA FOMU HII KWA USAHIHI

Tafadhali zingatia :

Fomu hii ni kwa ajili ya matumizi ya kukidhi vigezo vya ushiriki wa Expo 2020 Dubai kwa mujibu wa matakwa / mahitaji ya waandaaji juu ya taratibu za kuingiza bidhaa mbalimbali na sio vyenginevyo.

1. JINA LA KAMPUNI

.....

2. JINA KAMILI LA MMILIKI /WAMILIKI WA KAMPUNI

.....

3. MWAKA WA KUENZISHA BIASHARA/KAMPUNI

.....

4. WASTANI WA MAUZO KWA MWAKA

.....

.....

5. IDADI YA WATU ULIOAJIRI KATIKA KAMPUNI YAKO/BIASHARA YAKO

.....

6. ANUANI KAMILI MKOA / WILAYA UNAFANYA BIASHARA

.....

7. NAMBA YA SIMU

.....

8. BARUA PEPE

.....

9. TOVUTI

.....

10. AINA YA BIDHAA UNAZOZALISHA

.....

.....

.....

11. TAJA UWEZO WA UZALISHAJI WA BIDHAA ZAKO

.....

.....

.....

12. CHAGUA KUNDI LA KAMPUNI YAKO

- a) Mzalishaji ()
- b) Msafirishaji wa bidhaa nje ya nchi ()
- c) Muingizaji wa bidhaa ndani ya nchi ()
- d) Wakala ()
- e) Mfanyabiashara ()

13. HALI YA BIASHARA YA KAMPUNI

- a) Sio Msafirishaji wa Bidhaa Nje ya Nchi ()
- b) Msafirishaji Nje ya Nchi ()
- c) Msafirishaji wa Bidhaa Nje ya Nchi mara kwa mara ()
- d) Sio Msafirishaji wa Bidhaa Nje ya Nchi mara kwa mara ()
- e) Chini ya EPZA/SEZ ()

14. AINA YA BIDHAA UNAZOSAFIRISHA

.....
.....
.....

15. THAMANI YA CHA BIDHAA ZINAZOSAFIRISHWA

.....

16. NCHI NA SOKO UNALOUZA BIDHAA ZAKO NJE YA TANZANIA

.....
.....
.....

17. TAFADHALI TAJA BEI ZA BIDHAA ZAKO

.....
.....

18. AINA YA VYETI VYA BIASHARA ULIVYO NAVYO

.....
.....
.....

.....
.....

**NB: UTAKAPOKAMILISHA KUJAZA FOMU HII TAFADHALI AMBATISHA
NAKALA ZA VYETI VYA BIASHARA YAKO NA LEBO**