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TAARIFA KWA UMMA 
 

USAJILI WA WAFANYABIASHARA KWENYE MFUMO WA SOKO LA 
MTANDAO 

 
Dar es Salaam, 21 Februari, 2020   

 

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) inapenda kuwataarifu  
wafanyabiashara wadogo na wa kati  (SME’s) wanaozalisha bidhaa za Tanzania kuwa 
waandaji wa Maonesho ya Dunia ya mwaka 2020 kutoka nchi ya Falme za Kiarabu 
(EXPO 2020 Dubai)  imefungua mfumo wa usajili wa wafanyabiashara kwenye soko la 
mtandao. 

Lengo la mfumo huo ni kutoa fursa ya kuwaunganisha wafanyabiashara na wazalishaji 
wa bidhaa mbalimbali nje ya mipaka yao kuuza, kutangaza bidhaa, kufahamiana 
pamoja na kupeana taarifa za biashara kupitia Mtandao huo . 

Soko la mtandao ni jukwaa lenye nguvu ya  kupata bidhaa na huduma zenye ubora 
zaidi pamoja na mawazo mapya yenye ubunifu yaliyoendelezwa na wafanyabiashara 
kutoka sekta ndogo na kati ulimwenguni.  

Mfumo huo utawezesha  wanunuzi  na wauzaji kutafuta na kugundua wadau wao  
sehemu yoyote  duniani na kuwachuja kabla ya kuingia kwenye mfumo wao wa ndani 
wa kutoa zabuni nje ya mfumo huo uliowekwa na waandaji wa Maonesho ya dunia.  

Ili kujisajili, tafadhali tembelea tovuti yetu yenye anuani www.tantrade.go.tz na 
kubofya linki iitwayo “Sajili Biashara yako-Expo 2020”. Kwa maelezo zaidi wasiliana 
nasi kwa simu namba 0757 240199 au tembelea ofisi zetu zilizopo katika Uwanja wa 
Maonesho wa Mwl J.K.Nyerere barabara ya Kilwa.   
 

Imetolewa na; 

 
 
 

                                                               Theresa H. Chilambo 
Mkuu wa Kitengo cha Mawasiliano  


