



**MAONESHU YA 48 YA BIASHARA YA KIMATAIFA
YA DAR ES SALAAM (DITF)**

FOMU YA MAOMBI

**JINA LA MAONESHU: MAONESHU YA 48 YA BIASHARA YA KIMATAIFA
YA DAR-ES-SALAAM 28 JUNI HADI 13 JULAI, 2024**

Na.....

Fomu Na. 2A
Imetengenezwa chini ya
Kanuni Na. 11

Taarifa za Mwombaji:

- Jina la Kampuni/Taasisi/Biashara:
- Anwani:
- Mahali ilipo:
- Simu:
- Barua Pepe:
- Tovuti:

*Taarifa
utakazotoa
zitatumika
katika
machapisho ya
kitabu cha
washiriki*

1. Maeneo Yanayokodishwa

Na.	Aina ya Maeneo ya Kukodi (Kiwango cha chini ni mita za mraba 9 (9m ²))	Gharama kwa 1m ²	Mita za Mraba	Jumla
A.	Ukumbi wa Kimataifa; i. Kibanda cha Kona Karume, SabaSaba & Kilimanjaro ii. Kibanda sehemu ya Kati: Karume, SabaSaba, Kilimanjaro iii. Nafasi bila kujengwa (Raw Space)	US\$. 210 US\$. 160 US\$. 110		
B.	Mabanda Mengine. i. Mbarouk Mwandoro Square ii. Kumbi nyingine iii. Ukumbi / Banda lote	Tsh. 100,000 Tsh. 100,000 Tsh. 80,000		
C.	Wenye Mabanda	Tsh. 50,000		
D.	Maeneo ya wazi kwa kuonesha mashine, mitambo. (Kiwango cha chini 50m ²)	Tsh. 50,000		
E.	Ada ya uzoaji Taka	Tsh. 20,000		
F.	Kitambulisho cha Mshiriki @ Sh. 3,000/=			
G.	Semina ya Washiriki (Pre-Fair Seminar) @25,000 x 2	Tsh. 50,000		
		JUMLA NDOGO		
		18% VAT		
		JUMLA		

2. Malipo ya Hiari kwa Msimu

NO.	ITEM	RATE (VAT EX)
1	Maegesho ya magari maalum (VIP)	500,000
2	Maegesho ya Magari - Msimu	50,000
3	Maegesho ya Magari - Ndani	500,000
4	Kuingiza gari ndani kwa dharula (contigent)	300,000
5	Beji za Ziada @	30,000

- 3. Orodha ya bidhaa utakazoonesha:** i)
ii)iii)
iv) v)

- 4. Mwisho wa Kuwasilisha Maombi ni Tarehe 31 Machi, 2024** (Nafasi zitatolewa kwa kuzingatia wa kwanza kuomba wa kwanza kufikiriwa)

5. Masharti mengine kwa Waombaji

- 5.1 Ambatanisha kivuli cha cheti cha usajili au cheti cha kukubalika kwa kampuni / Taasisi, Hati ya VAT, Leseni ya Biashara na viambatanisho vingine vya utambulisho katika biashara, Wasifu wa Kampuni/Taasisi, Kipeperushi, Kijarida cha Kampuni / Taasisi na utambulisho mwingine ikiwezekana.
- 5.2 **Namna ya Ulipiaji:** Asilimia 100 ya ada ya ushiriki ilipwe mara baada ya kuthibitisha ushiriki ikiwa umewasilisha fomu hii. Malipo yatafanyika kwa kutumia mfumo wa GEPG, hivyo unapaswa kupewa Namba ya Udhhibiti (Control Number) kutoka TanTrade itakayotumika kukamilisha malipo.
- 5.3 **Kibanda Kilichojengwa (Octanorm System) Kitakuwa Na:** Kuta Mbili au Tatu, Jina la Muoneshaji na Namba, Meza Moja, Viti Viwili, Taa Mbili, Swichi Moja ya 15amp power point (socket).
- 5.4 Unategemea kufanya mauzo wakati wa Maonesho? Ndiyo au Hapana.....
- 5.5 **Taratibu, Kusitisha Maombi na Uhalali Wake:** Maombi haya ni Mkataba baina ya Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania na Mshiriki wa Maonesho. Mkataba huu unalindwa na kuongozwa na “Taratibu za Uendeshaji Maonesho ambazo zinapatikana katika kipeperushi elekezi cha Mshiriki (Terms of Participation) cha TanTrade. Ikitokea Muoneshaji kujitoa wakati mkataba huu umekwisha ridhiwa malipo ya awali hayatorudishwa. Aidha, Muoneshaji atakayejiondoa wakati Maonesho yamekwishaanza, malipo ya ushiriki yaliyokwisha lipwa hayatorejeshwa.
- 5.6 Kampuni zinazolingia Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere zitahitajika kujaza fomu maalumu ya Kuthibitisha Ushiriki wao katika Maonesho husika mara baada ya kuwasili uwanja wa Maonesho.
- 5.7 Katika maonesho haya bidhaa zako zinatakiwa kukidhi viwango vya ubora vya **Shirika la Viwango la Tanzania (TBS) na Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA)** na pia kuzingatia taratibu za ushindani wa haki katika biashara.
- 5.8 Hairuhusiwei kupiga mziki wa sauti ya juu ndani ya Uwanja wa Maonesho; Hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa mshiriki yoyote atakae kiuka utaratibu huu.
- 5.9 *Branding* na upambaji wa mabanda utafanywa na watoa huduma watakaoteuliwa na TanTrade ili kuhakikisha kuwa ubora na viwango vya Maonesho vinazingatiwa.
- 5.10 Pamoja na fomu hii, utatakiwa kujaza mkataba wa ushiriki katika Maonesho kabla ya kuanza kwa Maonesho (Participation Contract)

6. **Uthibitisho/Tamko:** Nakubali kuwa uteuzi utakaofanywa na Kamati ya Uteuzi utakuwa na maamuzi ya mwisho, na kuwa Kampuni/Taasisi itashiriki kwenye Maonesho, na nakubali kuzingatia Kanuni na Taratibu za Maonesho kama zitakavyowekwa. Nina fedha za kutosha kushiriki.

Jina la Mwakilishi:

Cheo / Wadhifa: **Sahihi**

Namba ya Usajili wa Kampuni /Shirika:

MUHURI WA KAMPUNI/TAASISI

7. KWA MATUMIZI YA OFISI

Afisa Aliyepokea:

Wadhifa:

Tarehe: **Sahihi:**

Eneo Alilotengewa: **Ukumbi/Eneo la Wazi Na:**

N.B: Washiriki wote mnaahimizwa kuzingatia kutopiga mziki wa sauti ya juu ndani ya Uwanja, Hatua kali za kisheria zitachukuliwa kwa mshiriki yoyote atakae kiuka utaratibu huu.

IWASILISHWE KWA:

MKURUGENZI MKUU,

MAMLAKA YA MAENDELEO YA BIASHARA TANZANIA (TanTrade),

Uwanja wa Mwl. J. K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Plot No. 436, Block A,

S. L. P 5402, **DAR ES SALAAM, TANZANIA**

Tel: +255 733 002 014

E-mail: sac@tantrade.go.tz or info@tantrade.go.tz / Website: <http://www.tantrade.go.tz>