
 

TAARIFA KWA UMMA 

MWALIKO WA KUSHIRIKI KATIKA MAONESHO YA BIASHARA YA 
KIMATAIFA NCHINI ESWATINI, 2023 

    

Dar es Salaam - Tarehe 8 Mei, 2023 

TanTrade kwa kushirikiana na Kituo cha Uwekezaji Tanzania (TIC) inapenda 
kuwatangazia Wafanyabiashara na wawekezaji wote kuwa Mamlaka ya 
Uhamasishaji Uwekezaji ya Eswatini (Eswatini Investment Promotion Authority - 
EIPA) inaandaa Maonesho ya Biashara ya Kimataifa yatakayofanyika katika Kituo 
cha Biashara na Maonesho cha Mavuso (Mavuso Trade and Exhibition Centre) 
kuanzia tarehe 1 hadi 10 Septemba, 2023.  

Maonesho ya Biashara ya Kimataifa ya Eswatini ni miongoni mwa maonesho 
makubwa ya kibiashara yanayofanyika katika Falme ya Eswatini ambapo hivi sasa 
yamerudi kwa kasi kubwa. Maonesho haya ya Kimataifa yamekuwa yakitoa fursa 
kwa washiriki kutoka katika Kanda, Mabara na Dunia kwa ujumla kuonesha bidhaa 
na huduma mbalimbali zinazotolewa na makampuni kutoka huko. Aidha, maonesho 
haya yamekuwa yakitoa fursa kwa washiriki na wageni mbalimbali kukutana na 
kubadilishana uzoefu katika Nyanja mbalimbali.  

Wawekezaji kutoka sekta ya Viwanda, Kilimo, Miundombinu, Nishati, Teknolojia ya 
Habari na Mawasiliano, Afya, Elimu na Utalii  zifuatazo wanaalikwa kushiriki.  

Kwa taarifa zaidi kuhusu Maonesho haya tafadhali wasiliana na Maafisa wafiuatao 
kutoka TanTrade: Ms. Doroth Urio kupitia +255 764 380 095, au Ms. Samia 
Mohamed kupitia +255 653 009695. 
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