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TAARIFA KWA UMMA

Dar es Salaam, 06 Februari, 2025

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) inawatangazia Jumuiya
ya Wafanyabiashara wa Watanzania fursa ya kutangaza na kuuza bidhaa za
Tanzania katika soko la Kimataifa kwa njia ya Mtandao wa e-Trade Desk. lli
kuweza kunufaika na fursa hiyo, Kampuni inatafanyiwa uhakiki na kupewa namba

maalum ya utambuzi ya kuingilia kwenye mfumo (identification number).

Hivyo, tunaalika kampuni mbalimbali za Tanzania zenye nia ya kuuza bidhaa
Kimatiafa kuwasilisha taarifa zao za bidhaa zinazokidhi ubora wa kimataifa (content
& package) pamoja na viwango vinavyokubalika kwa kujaza fomu maalum kupitia
kiunganishi hiki:
hitps://edodoso.gov.go.tz/index.php?r=survey/index&sid=615315&lang=en

Aidhaili kujua taratibu za kuuza nje ya nchi na kuingiza bidhaa nchini tembelea

tovuti ya https://trade.tanzania.go.tz

Imetolewa na

Kitengo cha Uhusiano kwa Umma na Masoko

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania

Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania
Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere Barabara ya Kilwa P.O. Box 5402, Dar es Salaam, Tanzania.
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