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MWALIKO WA KUSHIRIKI KONGAMANO LA
KILIMO NA CHAKULA AFRIKA (AFRO WORLD
AGRI FOOD CONFERENCE AND EXHIBITION)

Dar es Salaam — 10 Agusti,2023.

Wizara ya Viwanda na Biashara kupitia Taasisi ya Mamlaka ya Maendeleo ya
Biashara Tanzania (TanTrade) inazialika Wizara, Taasisi za Serikali, Jumuiya za
Wafanyabiashara na Umma kwa ujumla kushiriki kwenye kongamano la kilimo na
chakula Afrika (Afro World Agri Food Conference, exhibition and awards.

Linalofanyika katika Ukumbi wa Diamond Jubilee- Upanga Dar es salaam kuanzia
Tarehe 10-12 Agusti 2023. Kongamano hilo litafanyika sambamba na Matukio
yafuatayo:-

1.Kongamano la Biashara na Uwekezaji tarehe 10,Agusti 2023, katika Sekta ya
Chakula, Viungo na Korosho Ambalo litahusisha Taasisi za Sekta ya Umma na
Binafsi na Washiriki wote wa Maonesho.

2.Kongamano la Biasharana Uwekezaji 11,Agusti 2023, katika Sekta ya
Sukari,Maharage na Ngano

3. Kongamano la Biashara na Uwekezaji 12, Agusti 2023, katika Sekta ya Pamba,
kahawa, na Kakao.

Kwa Maelezo zaidi,
simu: +255733002014
baruapepe:tantrade.go.tz
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