



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA,
MAMLAKA YA MAENDELEO YA BIASHARA
TANZANIA (TANTRADE)



TAARIFA KWA UMMA

Dar es salaam, 9 Aprili, 2025

Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) inapenda kuwajulisha wadau wa Biashara, wawekezaji na Wananchi kuwa Kongamano la Biashara na Uwekezaji la “The Lake Tanganyika Business and Investment Forum 2025” lililokua limepangwa kufanyika tarehe 8 na 9 ya mwezi Aprili 2025 limeahirishwa . Mamlaka itawajulisha wadau wote punde tarehe mpya itakapopangwa.

Imetolewa na Kitengo cha Uhusiano kwa Umma na Masoko.

Tantrade